| Tên | Mô-đun LCD phân đoạn |
|---|---|
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Nhiệt độ bảo quản | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Phân cực | Transmissive |
| Đèn nền | Trắng |
| Điện áp làm việc | 5.0v |
|---|---|
| Loại LCD | HTN truyền |
| Xem góc | Rộng |
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Xem hướng | 6h/12h |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Chế độ phân cực | Transmissive |
| Công nghệ | LCD |
| Người tiếp xúc | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Polarizer Type | transflective |
|---|---|
| Backlight | Yellow Green LED |
| Panel Type | STN-LCD LCD module |
| Viewing Angle | 6 o'clock |
| Operating Voltage | 3.3V |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 19,65(H)*36,76(V)*1,6(D)mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước màn hình | 1,47 inch |
| Đèn nền | Tiêu thụ năng lượng thấp |
|---|---|
| Giao diện | MCU16 bit |
| Kiểu | TFT, LCD TFT |
| Pixel sân | 480x800 |
| phác thảo mm | 57,86*97,70*3,93MM |
| Độ chói | 230 cd/m2 |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Nghị quyết | 960*240 |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Xem góc | Tất cả |
| Khu vực hoạt động | 70,08 (w) x52.56 (h) mm |
| chấm sân | 219 (w) x219 (h) um |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~+70 |
| Giao diện | 4Dòng SPI |
|---|---|
| Tài xế Lc | ILI9488 |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Nghị quyết | 480 x 800 pixel |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình LCD Ips TFT |
| Loại màn hình | TFT |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Giao diện | MCU16 bit |