| Nguồn sáng | Trắng / Hổ phách / Xanh / Vàng |
|---|---|
| Kích cỡ | 3,7 inch |
| Phương pháp trình điều khiển | Chu kỳ nhiệm vụ 1/4, Độ lệch 1/3 |
| Chế độ hiển thị | Âm / VA Tùy chọn |
| góc nhìn | Tất cả |
| Xem góc | 12 giờ |
|---|---|
| Đèn nền | Trắng |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 đến 50 độ C |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Trình điều khiển IC | HT1621 |
| màu đèn nền | Trắng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0~+50℃ |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Đầu nối | Pin, 34 số |
| Chế độ hiển thị | Va âm |
|---|---|
| Xem hướng góc | 6o′clock |
| Điện áp làm việc | 4,8V |
| Chế độ phân cực | Truyền biến đổi (tùy chỉnh) |
| Điều kiện lái xe | 1/4 nhiệm vụ1/3bias |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
|---|---|
| Kiểu | Màn hình VA |
| Số ghim | 49PIN |
| Xem hướng góc | 6 giờ |
| tình trạng lái xe | 5.0 v |
| Số ghim | 19 chân |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| Thiên vị | 1/3 |
| Điện áp ổ đĩa LCD | 5.0v |
| Kích thước phác thảo | tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Xem hướng | 6 giờ |
| Phương pháp lái xe | " Các con hãy sống trong sự bình an ", 15 / 4 |
| Nền | Màu đen Led trắng |
| tên | Mô-đun LCD bánh răng 128x64 |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Xám), Tích cực |
| Kích thước màn hình | 128x64 |
| Điện áp | 3.3V |
| IC điều khiển | UC1701X |
| Display Type | Graphic LCD |
|---|---|
| Display Color | Monochrome |
| Working Voltage | 5.0V |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Color Mode | yellow green film - positive display |
| Giao diện | song song 8 bit |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| nghị quyết | 128x64 |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 đến 70 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ~+60 |