| Loại hiển thị | LCD COG (Chip trên kính) |
|---|---|
| Nghị quyết | 128 x 64 pixel |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Phương pháp lái xe | nhiệm vụ 1/64, thiên vị 1/9 |
| Nguồn điện | 3.0v |
| Kích thước hiển thị | 5 inch |
|---|---|
| Độ sáng | 700 cd/m2 |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Góc nhìn | Tất cả |
| KÍCH CỠ | 5 inch |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20oC-+70oC |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | FSTN tích cực, truyền |
| màu đèn nền | Trắng |
| Gói vận chuyển | Thùng/pallet |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Đầu nối | COB+ngựa vằn |
| Hoạt động temp | 0℃-+50℃ |
| Thiên vị | 1/3 |
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Kích thước phác thảo | 63,0(W)* 42,5(H)* 5,0(T) mm |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 2,42 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước va | 59(W)* 32(H) mm |
| Kết nối FPC | 24PIN, loại ZIF |
| Loại bảng điều khiển | LCD |
|---|---|
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Công nghệ | LCD |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| Kết nối | FPC |
|---|---|
| Kích thước vùng V | 41*32.5mm hoặc tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Kích cỡ | 45,1 * 38,2mm * 0,7mm hoặc Tùy chỉnh |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 37mm (L) * 17mm (W) * 1.1mm T |
| điện áp cung cấp | 3.0v |
| Loại hiển thị | Phân khúc LCD |
| Kết nối | GHIM |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3,3V (Giá trị điển hình) |
| Chip điều khiển | ST7565R |
| Loại phân cực | biến đổi |
| Trình kết nối giao diện | Giao diện MCU 8080 HOẶC Giao diện MCU 6800 HOẶC Giao diện SPI 4 dòng |
| Kích cỡ | 4 inch |
|---|---|
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Độ sáng bề mặt | 1000 Cd/m2 ( Có thể tùy chỉnh) |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Sự liên quan | Cắm (có thể tùy chỉnh) |