| Phương pháp ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/64, Độ lệch 1/7 |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ |
| Đầu nối | Loại ổ cắm 10 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Số ghim | 14PIN |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| kích thước mô-đun | 42,0(W)* 47,6(H)* 2,1(T) mm |
| tên | Màn hình TFT LCD 7 inch |
|---|---|
| Đang xem | 6 giờ |
| Loại nhà cung cấp | OEM/ODM |
| tùy chỉnh | Hỗ trợ |
| Nhìn xung quanh | 154,08 (w) × 85,92 (h) mm |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Kích thước màn hình | Có thể tùy chỉnh |
| màu đèn nền | màu trắng |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 80°C |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
|---|---|
| Từ khóa | 2.0 Inch TFT LCD Module |
| Loại giao diện | 4Dòng SPI |
| Lái xe | ILI9488 |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu trắng |
| Sắp xếp dấu chấm | 1024*600 |
|---|---|
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Khu vực hoạt động | 222.72 x 125.28 |
| Đèn nền | Đèn led trắng 24-Dies |
| Kiểu | TFT |
| lái xe điện áp | 2,4 ~ 5,5V |
|---|---|
| Phương pháp lái xe | 1/4 Nhiệm vụ 1/3 Bias |
| Đèn nền | Tùy chọn (đèn nền LED) |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 250 Cd/m2(nit) |
| Kích thước phác thảo | 126,5mmx100mmx9,5mm |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Giao diện | Giao diện 24 bit-RGB |
| Độ sáng bề mặt | 400 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Góc nhìn | IPS Tất Cả Các Góc Nhìn |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| KÍCH CỠ | 4 inch |
| Nghị quyết | 128x160 |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại màn hình | TFT |
| Sự liên quan | Hàn |
| Kích thước màn hình | 1,77 inch |