| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| Góc nhìn | 160 độ |
| Số FPC | 21PIN |
| IC điều khiển | ST7567A |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Đen-trắng), Tích cực |
| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
| VDD | 3.0v |
| Độ sáng | > 100 cd/m2 |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| FPC | 12pin |
| Điện áp | 3.0v |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| tên | Mô-đun màn hình LCD nhỏ |
|---|---|
| độ phân giải màn hình | 128*64 |
| Nhìn xung quanh | 53,50 x 28,80mm |
| Điểm | 12864 LCM |
| Phương pháp lái xe | 1/64 Nhiệm vụ, Bias 1/9 |
| Chế độ hiển thị | Màn hình LCD đồ họa 128x64 |
|---|---|
| Dấu chấm / Độ phân giải | 128 × 64 chấm |
| Xem hướng | 6 giờ |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/65D 1/9B, VIcd = 9,8V, Vdd = 3,0V |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C ~ 70 ° C. |
| Chế độ hiển thị | Tiêu cực |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Đề án lái xe | 1/64 chu kỳ nhiệm vụ, 1/9 xu hướng |
| Đèn hậu | Đèn LED (màu vàng-xanh) |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| phương pháp ổ đĩa | 1/65Duty 1/9 sai lệch |
| Công nghệ sản xuất | RĂNG CƯA |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Người tiếp xúc | FPC |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C ĐẾN + 50°C,-10°C ĐẾN + 60°C,-20°C ĐẾN + 70°C, |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Loại giao diện | SPI/I2C |
|---|---|
| nhiệt độ lưu trữ | -20 đến 70 độ C |
| Nghị quyết | 128x64 pixel |
| Khả năng tương thích | Arduino, Raspberry Pi, v.v. |
| Loại phân cực | truyền qua |
| Kết nối | FPC |
|---|---|
| Kích thước vùng V | 41*32.5mm hoặc tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Kích cỡ | 45,1 * 38,2mm * 0,7mm hoặc Tùy chỉnh |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |