| Kích thước màn hình | 3,9 inch |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | Rgb |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Windows, Mac, Linux |
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Kích thước va | tùy chỉnh |
| Số ghim | 50 mã PIN |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ phân giải tối ưu | 800*1280 |
| Điện áp đầu vào | 2.8 ~ 3,3V |
| Xem hướng | tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình màu 8 inch |
| tên | 14 màn hình LCD phân đoạn |
|---|---|
| IC điều khiển | HT1621 |
| góc nhìn | 120 độ |
| điện áp làm việc | 5.0v |
| Loại giao diện | song song |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 19,65(H)*36,76(V)*1,6(D)mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước màn hình | 1,47 inch |
| Kích thước phác thảo | 164.9 (h) * 100.0 (w) * 5.7 (t) mm |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C ~ +70 ° C. |
| Nghị quyết | 800*400 pixel |
| Loại hiển thị | TFT |
| Loại bảng điều khiển | LCD |
|---|---|
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Công nghệ | LCD |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| Loại đèn nền | Đèn LED màu trắng |
|---|---|
| Khoảng cách điểm (W×H) | 0,153 (H) x 0,153 (V) |
| Trình điều khiển IC | ST7789V hoặc ILI9341V |
| Kích cỡ | 2,4 inch |
| Kích thước mô -đun | 42,72 (W) x 60,26 (L) x 2,6 (T) |
| Kích thước hiển thị | 5 inch |
|---|---|
| Độ sáng | 700 cd/m2 |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Góc nhìn | Tất cả |
| KÍCH CỠ | 5 inch |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Xem góc | Có thể tùy chỉnh |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |