| ขนาดหน้าจอ | 3.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| ประเภทแผง | IPS |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | วินโดวส์, แมค, ลินุกซ์ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | ปรับแต่ง |
| หมายเลขพิน | 50 PIN |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ความละเอียดที่เหมาะสมที่สุด | 800*1280 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 2.8 ~ 3.3V |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| สินค้า | หน้าจอสี 8 นิ้ว |
| ชื่อ | 14 การแสดงผล LCD |
|---|---|
| ไอซีไดร์เวอร์ | HT1621 |
| มุมมอง | 120 องศา |
| โลตติจ์ทํางาน | 5.0v |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | ขนาน |
| สี | 262K |
|---|---|
| ขนาดเค้าโครง | 19.65(ส)*36.76(V)*1.6(ล)มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาดหน้าจอ | 1.47 นิ้ว |
| ร่างมิติ | 164.9 (h) * 100.0 (w) * 5.7 (t) มม. |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ | 16: 9 |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° C ~ +70 ° C |
| การลงมติ | 800*400 พิกเซล |
| ประเภทแสดง | TFT |
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |
|---|---|
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
|---|---|
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.153 (ส) x 0.153 (วี) |
| ไดรเวอร์ IC | ST7789V หรือ ILI9341V |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 42.72 (ก) x 60.26 (ย) x 2.6 (ล) |
| ขนาดการแสดงผล | 5 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 700 cd/m2 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | กำหนดเอง |
| มุมมอง | ปรับแต่งได้ |
| จำนวนเซ็กเมนต์ | กำหนดเอง |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |