| วิธีการขับรถ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
| กำลังการผลิต | 10,000 pc/monthes |
| การทำงาน | 0 ถึง 50 ℃ |
| ประเภท LCD | TN ลบ, ส่งผ่าน |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดหน้าจอ | 1.22 นิ้ว |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| พื้นที่ใช้งาน | Ø = 30.96 มม |
| ขนาด VA | 76(ก)* 16(ส) มม |
|---|---|
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| โหมดแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| ขนาดโมดูล | 80(ก)* 22.5(ส)* 2.0(ท) มม |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| วี.ดี.ดี | 3.3V |
|---|---|
| แสดงพื้นที่การดู | 66.0(ก)* 32.7(ส) มม |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| หมายเลข FPC | 26pin |
| ส่วนต่อประสาน | ขนาน 8 บิต SPI |
| การจัดเรียงจุด | 1024*600 |
|---|---|
| สี | 16.7 ม |
| พื้นที่ใช้งาน | 222.72*12528 |
| แสงไฟ | ไฟ LED สีขาว 24 ดวง |
| พิมพ์ | TFT |
| Name | OLED Display 128X64 SSD1309 |
|---|---|
| Lcd Type | AMOLED |
| Pixel Number | 128*64 |
| Interface | 12c |
| Color | color(round) |
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 84.0 x 84.0 x 3.05 มม |
|---|---|
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB + SPI |
| ขนาดหน้าจอ | 4 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 70°ซ |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบ (สามารถปรับแต่งได้) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +70°C (สามารถปรับเปลี่ยนได้) |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอโครงร่าง | 47.0(ย) X 43.0(ก) X 13.8(ย) มม. |
| จำนวนพิกเซล | 128*64 |
| อินเทอร์เฟซ | 12c |
| ไดรฟ์ไอซี | SSD1309 หรือเทียบเท่า |
| ขนาดโมดูล | 24.74*16.9*1.42 (มม.) |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| เชื่อมต่อ FPC | 30 พิน |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | 6800/8080 ขนาน SPI 4 สายและ I2C |
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| ร่าง | 15 X 15 X 2.42 (มิลลิเมตร) |
|---|---|
| แสดง | OLED |
| โหมดการแสดงผล | เมทริกซ์แบบพาสซีฟ |
| เอฟพีซี | 4 พิน |
| ขนาดพิกเซล | 0.155 x 0.155 (มม.) |