| Nguồn cung làm việc | 3.3v |
|---|---|
| Loại giao diện | Mã PIN, 36 số |
| Backligaht | đèn nền màu xanh |
| xem góc | 12 giờ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Touth | RTP |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Giao diện | RGB |
| Số lượng ghim | 40 chân |
| Loại LCD | TFT/Transmissive |
| Ma trận điểm | 720xRGBx720 |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -30~80 |
| Chế độ hiển thị | TFT, Truyền |
| Khoảng cách điểm (W×H) | 0,1462*0,1462 |
| Hoạt động tạm thời | -20 ~ +70 |
| Kích thước phác thảo | 63,0(W)* 42,5(H)* 5,0(T) mm |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 2,42 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước va | 59(W)* 32(H) mm |
| Kết nối FPC | 24PIN, loại ZIF |
| Hiển thị kích thước phác thảo | 83 (H) * 76 (W) * 1,1 mm (T) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10~60℃ |
| Phương pháp lái xe | 1/4 Nhiệm vụ 1/3 Bias |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Bộ phận | Hiển thị 7 phân đoạn |
| Viewing Direction | Full |
|---|---|
| Active Display Area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| operating temperature | -20+70 |
| Original Place | CHINA |
| Pin Count | 40 Pin |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Xem góc | Tất cả |
| Khu vực hoạt động | 70,08 (w) x52.56 (h) mm |
| chấm sân | 219 (w) x219 (h) um |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~+70 |
| Kích thước phác thảo | 235x143x5.9mm |
|---|---|
| Số lượng chấm | 1024x600 |
| Kết nối | LVDS |
| Độ sáng | 200 CD/m2 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại giao diện | LVDS |
|---|---|
| Loại LCD | RTP |
| Kích cỡ | 8,0 |
| Nghị quyết | 1024*768 |
| Kích thước mô -đun | 174,00×136,00×2,45mm |
| Hiển thị màu sắc | 65K |
|---|---|
| Chế độ TFT | TFT, Truyền |
| dấu chấm sân | 0,162(W)X0,162(H) |
| Mô hình IC điều khiển | ILI9327 |
| Kích thước mô -đun | 45,04 mm * 77,0 mm * 25,0 mm T |