| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
|---|---|
| Cung cấp điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 10000 pc/tháng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Loại LCD | TN âm, truyền |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | 1,22 inch |
| Loại màn hình | TFT |
| Khu vực hoạt động | Ø = 30,96 mm |
| Kích thước VA | 76(W)* 16(H)mm |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Kích thước mô -đun | 80(W)* 22,5(H)* 2,0(T) mm |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| VDD | 3.3v |
|---|---|
| Khu vực xem hiển thị | 66,0(W)* 32,7(H)mm |
| Xem góc | 12 giờ |
| Số FPC | 26pin |
| Giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Sắp xếp dấu chấm | 1024*600 |
|---|---|
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Khu vực hoạt động | 222.72 x 125.28 |
| Đèn nền | Đèn led trắng 24-Dies |
| Kiểu | TFT |
| Name | OLED Display 128X64 SSD1309 |
|---|---|
| Lcd Type | AMOLED |
| Pixel Number | 128*64 |
| Interface | 12c |
| Color | color(round) |
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 57,14×96,85mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Công nghệ | LCD |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 154,21×85,92 mm |
| Kích thước phác thảo | 164×97×2,6 mm |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |
| Kích thước hiển thị | 7 inch |
| Kích thước phác thảo | 25,8 X 49,72 X 1,43 mm |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Hướng xem | Góc nhìn toàn màn hình IPS (80/80/80/80) |
| Nghị quyết | 170X320 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Hướng xem | 80° Mọi hướng |
| Kích thước tổng thể | 59,60x47,3x3,4 mm |
| Số pin | 40 pin |
| Sự liên quan | Loại đầu nối FPC |