| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước | 19,65(H)*36,76(V)*1,6(D)mm |
| Kích cỡ | 1,47 inch |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +70 ° C. |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |
| Góc nhìn | IPS, Mọi góc nhìn |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ phân giải tối ưu | 800*1280 |
| Điện áp đầu vào | 2.8 ~ 3,3V |
| Xem hướng | tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình màu 8 inch |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Kích thước màn hình | 2,2 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Pixel sân | 0,180 (W) ×0,180(H) (mm |
|---|---|
| Giao diện LCD | Dải RGB |
| Nghị quyết | 640 RGB (H) x 480 (V) |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện trở |
| Loại màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng điện trở |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
|---|---|
| Kích cỡ | 5 inch |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ chói | 350 cd/m2 |
| Loại đèn nền | Đèn LED màu trắng |
|---|---|
| Khoảng cách điểm (W×H) | 0,153 (H) x 0,153 (V) |
| Trình điều khiển IC | ST7789V hoặc ILI9341V |
| Kích cỡ | 2,4 inch |
| Kích thước mô -đun | 42,72 (W) x 60,26 (L) x 2,6 (T) |
| Viewing Direction | Full |
|---|---|
| Active Display Area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| operating temperature | -20+70 |
| Original Place | CHINA |
| Pin Count | 40 Pin |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)* 73,44(V)mm |
| Xem góc | 12 giờ |
| Chế độ TFT | TFT, Truyền |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| đèn nền | Bốn đèn LED màu trắng |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| Khu vực hoạt động | 36,72mm × 48,96mm |