| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Kích cỡ | 1,44 inch |
| Số ghim | 10 mã PIN |
| Kích thước phác thảo | 29,00(W) x 34,41(H) x 2,25(T) |
| Khu vực hoạt động | 25,50(W) x 26,50(H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Kết nối | RGB |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Kích thước | 34,4 * 29 mm * 2,2 T |
| Kích cỡ | 1,44 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Gam màu | RGB |
| Loại LCD | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Kích thước phác thảo | 155,2*88,2*5,00 mm |
| Điểm chạm | 2 ~ 10 có sẵn |
|---|---|
| Sân bóng đá | 0,5mm |
| Bề mặt cứng | ≥7 giờ |
| Thủy tinh phủ biến cứng | Kính Ito 1.1mm |
| kích thước phác thảo | 105,5*66.2*2,95mm |
| Touth | RTP |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Giao diện | RGB |
| Số lượng ghim | 40 chân |
| Loại LCD | TFT/Transmissive |
| Loại LCD | IPS |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số pin | 10pin |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| kích thước mô-đun | 31,52 x 33,72 x 1,94Max(D) mm |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | 1,22 inch |
| Loại màn hình | TFT |
| Khu vực hoạt động | Ø = 30,96 mm |
| Giao diện | RGB |
|---|---|
| Kích cỡ | 10,1 inch |
| Góc nhìn | tất cả |
| Độ sáng | 300cd/m² |
| Số ghim | 40pin |
| Ma trận điểm | 720xRGBx720 |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -30~80 |
| Chế độ hiển thị | TFT, Truyền |
| Khoảng cách điểm (W×H) | 0,1462*0,1462 |
| Hoạt động tạm thời | -20 ~ +70 |