| Độ sáng | 250 cd/m2 |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích cỡ | 1,3 inch |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Hiển thị màu sắc | 65K |
|---|---|
| Chế độ TFT | TFT, Truyền |
| dấu chấm sân | 0,162(W)X0,162(H) |
| Mô hình IC điều khiển | ILI9327 |
| Kích thước mô -đun | 45,04 mm * 77,0 mm * 25,0 mm T |
| Kích thước phác thảo | 164.9 (h) * 100.0 (w) * 5.7 (t) mm |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C ~ +70 ° C. |
| Nghị quyết | 800*400 pixel |
| Loại hiển thị | TFT |
| Điện áp ổ đĩa LCD | 5.0v |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| giao diện | Đầu nối, LVD, MIPI, RGB, 8 bit) |
| Màu nền | màu trắng |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Công nghệ | LCD |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 46,2x64,98x1,61mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Khu vực hoạt động | 198.000(W) × 111.696(H) mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +70 |
| Số pin | 50pin |
| Kích thước phác thảo | 211,1(W)×126,5(H)×5,9(D) mm |
| Nghị quyết | 800*480 điểm ảnh |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Khu vực hoạt động | 13.82 (h)*23.04 (v) mm |
| Kích thước | 16.12 (h)*29,76 (v)*1.52 (d) mm |
| KÍCH CỠ | 1,06 inch |
| Giao diện | RGB 16bit |
|---|---|
| Nguồn sáng | 8 - Led trắng |
| Loại màn hình | TFT |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Đề cương mô-đun | 120,7 (H) x 57,08(V) x 3,10(MAX)(T) |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 4,6 inch |
| Giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |