| Kích thước phác thảo | 235x143x5.9mm |
|---|---|
| Số lượng chấm | 1024x600 |
| Kết nối | LVDS |
| Độ sáng | 200 CD/m2 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kích thước mô -đun | 34,0 * 42,9 mm * 2,2 tấn |
|---|---|
| Loại LCD | IPS |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
| Loại màn hình | TFT |
| Giao diện | MCU 8080-8BIT |
| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| Ứng dụng | công nghiệp, tiêu dùng |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Giao diện TFT | HDMI, USB |
| Kích thước VA | 154,08 * ( H ) * 85,92( W ) mm |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Kích thước va | 58,104 mm * 103,296 mm |
| Kích thước phác thảo | 61,5 mm * 112,3 mm * 1,5 mm T |
| Gói vận chuyển | Gói thùng tiêu chuẩn |
|---|---|
| phương pháp liên kết | liên kết không khí, liên kết quang học |
| FPC | 50pin |
| Kích thước phác thảo | 31.28x30.3x1,45 |
| loại cảm ứng | có/ không có rtp/ với ctp |
| Kích thước màn hình | 3,9 inch |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | Rgb |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 48,96×73,44mm |
| Giao diện | RGB/MCU Tùy chọn |
| Độ chói | 300 cd/m2 |
| Loại LCD | TFT |
| tên | màn hình cảm ứng tft dung lượng |
|---|---|
| Touth | điện dung |
| Hướng nhìn | 12 giờ |
| luminace | 350cd/m2 |
| Loại | Màn hình cảm ứng LCD |
| Tên | Màn hình cảm ứng LCD TFT |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 48,60*64,80mm |
| Độ sáng | 300nits |
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Kết nối | HDMI, VGA |
| ổ đĩa IC | OTA7001AC / OTA9960A |
|---|---|
| Độ sáng | 300 cd / m2 |
| Giao diện LCD | LVDS |
| Kích thước VA | 108 mm x 64,8 mm |
| Cách sử dụng | Máy tính xách tay LCM, TV-LCM |