| สี | 262K |
|---|---|
| ขนาดเค้าโครง | 19.65(ส)*36.76(V)*1.6(ล)มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาดหน้าจอ | 1.47 นิ้ว |
| ชื่อ | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ไม่ |
| กำลังดู | มุมมองแบบเต็ม |
| จำนวน PIN | 24 พิน |
| ช่วงสี | RGB 100% |
| พื้นผิว lumiannce | 450/CD |
|---|---|
| ขนาดแอลซีดี | 2.1 นิ้ว |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 1จอ LCD TFT ขนาด.3 นิ้ว |
| ความละเอียด LCD | 480x480 จุด |
| มิติเค้าร่าง | 69.19-71.74*2.45 มม |
| พื้นที่ใช้งาน | 95.04 (w) × 53.856 (v) มม. |
|---|---|
| ชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ความสว่าง | 250 nits |
| ผลิตภัณฑ์ | 4จอ LCD IPS TFT ขนาด.3 นิ้ว |
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |
| ขนาด | 10 "TFT |
|---|---|
| ไดรเวอร์ IC | Hx8282a+Hx8696a |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| แบ็คไลท์ | 39-Dies ไฟ LED สีขาว |
| ขนาดหน้าจอ | 2 นิ้ว |
|---|---|
| เชื่อมต่อ FPC | 26 ปิน |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ขนาดโดยรวม | 38.5*52.05*2.6มม |
| ความสว่าง | 420 cd/m2 |
|---|---|
| ทิศทางการดู | มุมมองทั้งหมด, IPS |
| ตัวเชื่อมต่อ | ZIF |
| อินเตอร์เฟซ | RGB + SPI (อินเทอร์เฟซ MIPI เป็นตัวเลือก) |
| ขนาดจอแสดงผล | 4 นิ้ว |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| เชื่อมต่อ FPC | 51 ปิน |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| ขนาด | 4 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | ร.ฟ.ท |
| ชื่อ | LED backlit tft display 7 นิ้ว |
|---|---|
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 450cd/m2 |
| ประเภทจอแอลซีดี | a-Si TFT แมทริกซ์ที่ทํางาน |
| จำนวนจุด | 240x(RGB)x320 |
| สี | 262K |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | หน้าจอ TFT LCD |
| ปณิธาน | 320*240 พิกเซล |