| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 2,88 inch |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước | 46,2x64,98x1,61mm |
| Độ sáng | 450 cd/m2 |
| Storage Temperature | -20~+70C |
|---|---|
| Port | Shenzhen/Hong Kong |
| Lcm Dimension | 73.03 (H)*76.48(V)*2.3(D)mm |
| Touch Panel | Support customize CTP&RTP |
| Optic Angle | ALL |
| tên | bảng điều khiển màn hình LCD |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| góc nhìn | miễn phí |
| Loại màn hình | phẳng |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| FPC | 12pin |
| Điện áp | 3.0V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| tên | màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Loại màn hình | HTN, tích cực, biến đổi |
| ổ đĩa IC | ST7565R |
| Màu sắc | đơn sắc |
| Hướng nhìn | 12:00 giờ |
| tên | màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃~+70℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30- 80degreee |
| xem thiên thần | 6 giờ |
| chấm | 160*128 |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Đề án lái xe | 1/64 chu kỳ nhiệm vụ, 1/9 xu hướng |
| Đèn hậu | Đèn LED (màu vàng-xanh) |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| phương pháp ổ đĩa | 1/65Duty 1/9 sai lệch |
| Name | Round TFT LCD Display |
|---|---|
| Touch Ic | ST1624i |
| Panel Type | IPS |
| Touch Screen | Yes |
| Active Area | 32.4(W)* 32.4(H) mm |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Độ chói | 350 cd/m2 |
| Kích thước màn hình | 10,1 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Độ sáng | Có thể tùy chỉnh |
| Loại LCD | TFT |
| công nghệ | LCD |
| Kết nối | SPI |