| Kích thước phác thảo | 84,0 X 84,0 X 3,05 mm |
|---|---|
| Các loại giao diện | RGB+SPI |
| Kích thước màn hình | 4 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Sự liên quan | Cắm (Có thể được tùy chỉnh) |
| khu vực hoạt động | 71,86×70,18mm |
|---|---|
| Kết nối | Cắm (Có thể được tùy chỉnh) |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Kích cỡ | 4 inch |
| Độ sáng bề mặt | 420 Cd/m2(nit) |
| Kích thước mô-đun | 24,74*16,9*1,42 (mm) |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối FPC | 30 chân |
| Các loại giao diện | 6800/8080 Song song, SPI 4 dây và I2C |
| góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +70°C (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Phác thảo kích thước màn hình | 47,0(L) X 43,0(W) X 13,8(T) Mm |
| Số pixel | 128*64 |
| Giao diện | 12c |
| IC ổ đĩa | SSD1309 hoặc tương đương |
| Phác thảo | 15X15X2.42 (mm) |
|---|---|
| Trưng bày | OLED |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| FPC | 4 pin |
| Kích thước pixel | 0,155 x 0,155 (mm) |
| tên | Màn hình OLED 256x64 SSD1322 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10~+60℃ |
| Loại | LCD AMOLED |
| IC điều khiển | SSD1322 |
| Hiển thị | AMOLED |
| cao độ pixel | 0,23 * 0,23 (mm) |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 14.10 (w) x 28,82 (h) mm |
| Sự khoan dung chung | +/- 0,2mm |
| Phạm vi kích thước | 1,3 inch |
| Hướng nhìn | 160° |
| Đèn hậu | 4 đèn LED trắng Chip, 4PVF = 3,2+1.0V; if = 80mA |
|---|---|
| Nghị quyết | Thay đổi theo mô hình |
| Hiển thị | OLED |
| Độ tương phản | Thay đổi theo mô hình |
| Loại | PMOLED |
| Thời gian đáp ứng | Ít hơn 0,01 mili giây |
|---|---|
| bảng điều khiển cảm ứng | Oncell Touch |
| Khu vực hoạt động | 35.052 ((W) x17.516 ((H) mm |
| Kích thước | 1,54 inch |
| IC điều khiển LCD | SPD0301ZD |