| Name | VA LCD Module |
|---|---|
| Viewing Direction | 12 O'clock |
| Driver Ic | AIP31621E |
| Production Capacity | 800000pieces/Year |
| Display Type | VA LCD Display |
| Kích thước VA | 130(W)* 80(H)mm |
|---|---|
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | COB+PIN, 35 số |
| Khu vực hoạt động | 36,72 (h)* 48,96 (v) mm |
| tên | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Đơn đặt hàng nhỏ | Đã chấp nhận |
| Đầu nối | Pin hoặc Zebra |
| tình trạng lái xe | 4,5 V |
| Đèn nền LED | trắng |
| Đầu nối | Pin, 40 số |
|---|---|
| Phân cực LCD | Transmissive |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Điện áp | 4,5 V |
| kích thước phác thảo | 151 (w)* 92 (h)* 2.8 (t) mm |
| Nghị quyết | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu nền | Trắng |
| Phác thảo kích thước | 113 (w)* 75 (h)* 2.8 (t) mm |
| Điện áp | 3.6 v |
| Kết nối | Pin, 40 số |
| IC điều khiển | HT1623 |
|---|---|
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ 80 |
| Phân cực trở lại | Transmissive |
| Tiêu thụ điện năng | 25 watt |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Đầu nối | COB+ngựa vằn |
| Hoạt động temp | 0℃-+50℃ |
| Thiên vị | 1/3 |
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Display Type | VA (Vertical Alignment) LCD |
|---|---|
| Operation Temperature | -30~80℃ |
| Customized | Customized |
| Polarizer Type | Transflective/ Transmissive |
| Backlight | 4pcs led |
| dẫn đến | Trắng |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
| Loại LCD | Màn hình LCD VA |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Đèn nền | Có hoặc không có |
| Hoạt động temp | -20℃-+70℃ |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |