| Kiểu | Màn hình LCD FSTN |
|---|---|
| Nguồn cung làm việc | 3,5V |
| Đầu nối | GHIM |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kết nối FPC | 24PIN, loại ZIF |
| Nghị quyết | tùy chỉnh |
| Loại LCD | Màn hình LCD VN |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Xem hướng | 6h/12h |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Chế độ phân cực | Transmissive |
| Công nghệ | LCD |
| Người tiếp xúc | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| màu đèn nền | Trắng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0~+50℃ |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Đầu nối | Pin, 34 số |
| Kích thước VA | 76(W)* 16(H)mm |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Kích thước mô -đun | 80(W)* 22,5(H)* 2,0(T) mm |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Loại bảng điều khiển | LCD |
|---|---|
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Công nghệ | LCD |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ phân giải tối ưu | 800*1280 |
| Điện áp đầu vào | 2.8 ~ 3,3V |
| Xem hướng | tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình màu 8 inch |
| Kích thước phác thảo | tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Xem hướng | 6 giờ |
| Phương pháp lái xe | " Các con hãy sống trong sự bình an ", 15 / 4 |
| Nền | Màu đen Led trắng |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
|---|---|
| Kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Kích thước va | 78*59/56mm*1.1T hoặc Tùy chỉnh |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| công nghệ | LCD |
| Kích thước tổng thể | 35,1 x 30,9 x 3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước xem | 26.355x25.33mm |
| Loại sản phẩm | FSTN tích cực |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |