| tên | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Góc nhìn | 178 độ |
| Tính cách | trắng |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| kích thước phác thảo | 58,01*61,38*2,45,41,7*56,16*3,35mm |
| tên | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Nền | Màu đen |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| Hoạt động temp. | -10 ~+60 |
| Màu hiển thị | màu trắng |
|---|---|
| Loại | Màn hình LCD VA |
| Xem hướng góc | 12 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC-+70oC |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| kích thước mô-đun | tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | Màn hình LCD VA |
| công nghệ | LCD |
| Nguồn sáng | Trắng / Hổ phách / Xanh / Vàng |
|---|---|
| Kích cỡ | 3,7 inch |
| Phương pháp trình điều khiển | Chu kỳ nhiệm vụ 1/4, Độ lệch 1/3 |
| Chế độ hiển thị | Âm / VA Tùy chọn |
| góc nhìn | Tất cả |
| Công nghệ sản xuất | RĂNG CƯA |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Người tiếp xúc | FPC |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C ĐẾN + 50°C,-10°C ĐẾN + 60°C,-20°C ĐẾN + 70°C, |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Kích thước phác thảo | 85 mm (L) * 64 mm (W) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại màn hình | TFT |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Giao diện | RS232 / TTL |
| Đèn nền LED | Trắng, 2pcs |
|---|---|
| nghị quyết | 128x64 |
| Bộ điều khiển | ST7033 |
| Nhiệt độ bảo quản | -30℃ đến 80℃ |
| Thời gian đáp ứng | 5 ms |
| giao diện | HDMI, VGA |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nghĩa vụ, 1/9 xu hướng, 3.0V |
| Loại màn hình | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE |
| Tóm tắt LCM | 180 (h) * 104 (w) * 12 mm (t) |
|---|---|
| Kích thước khu vực xem | 165 * (h) * 100 (w) mm |
| nút | Chơi/tạm dừng, âm lượng, trước, tiếp theo |
| Ứng dụng | Ngành công nghiệp, chăm sóc sức khỏe, ô tô, thiết bị gia dụng |
| Giao diện | MCU - Dây SPI 4 |