| Đầu nối | Pin, 40 số |
|---|---|
| Phân cực LCD | Transmissive |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Điện áp | 4,5 V |
| kích thước phác thảo | 151 (w)* 92 (h)* 2.8 (t) mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Đèn nền | Trắng |
| Loại kết nối | PIN (Tùy chỉnh) |
| Kích thước VA | 105(W)* 51(H) mm |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Nghị quyết | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu nền | Trắng |
| Phác thảo kích thước | 113 (w)* 75 (h)* 2.8 (t) mm |
| Điện áp | 3.6 v |
| Kết nối | Pin, 40 số |
| IC điều khiển | HT1623 |
|---|---|
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ 80 |
| Phân cực trở lại | Transmissive |
| Tiêu thụ điện năng | 25 watt |
| Xem hướng | 12 giờ |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Thiên vị | 1/3 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Loại LCD | VA, tiêu cực |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 ~+70 |
|---|---|
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | Màn hình LCD VA |
| Cách thức | VA, hiển thị âm |
| Name | VA LCD Module |
|---|---|
| Viewing Direction | 12 O'clock |
| Driver Ic | AIP31621E |
| Production Capacity | 800000pieces/Year |
| Display Type | VA LCD Display |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Đèn nền | Có hoặc không có |
| Hoạt động temp | -20℃-+70℃ |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 |
|---|---|
| Độ chói | 300 (phút), 450 (Điển hình) |
| Khu vực hoạt động | 40*75 |
| Kiểu | Và |
| tốc độ làm mới | 60Hz |
| Số ghim | 19 chân |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| Thiên vị | 1/3 |
| Điện áp ổ đĩa LCD | 5.0v |