| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ phân giải tối ưu | 800*1280 |
| Điện áp đầu vào | 2.8 ~ 3,3V |
| Xem hướng | tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình màu 8 inch |
| Name | RGB LED Backlight LCD Display |
|---|---|
| Driver Ic | SMT_HT1621 |
| Driving Condition | 5.0 V |
| Polarizer Mode | Transmissive |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Kiểu | Màn hình LCD FSTN |
|---|---|
| Nguồn cung làm việc | 3,5V |
| Đầu nối | GHIM |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-+60℃ |
|---|---|
| Mô hình IC điều khiển | HT1621 |
| tên | Màn hình LCD 2 chữ số |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ 85 |
| DẪN ĐẾN | 3 cái cắm đèn LED |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại phân cực | Transmissive |
| Loại LCD | Hiển thị phân đoạn |
| Công nghệ | LCD |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Kích thước VA | 76(W)* 16(H)mm |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Kích thước mô -đun | 80(W)* 22,5(H)* 2,0(T) mm |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Số ghim | 14PIN |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| kích thước mô-đun | 42,0(W)* 47,6(H)* 2,1(T) mm |
| Loại bảng điều khiển | LCD |
|---|---|
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Công nghệ | LCD |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
|---|---|
| Kiểu | Màn hình VA |
| Số ghim | 49PIN |
| Xem hướng góc | 6 giờ |
| tình trạng lái xe | 5.0 v |