| Giao diện | MIPI 2 làn đường |
|---|---|
| Kích thước VA | 53,28 mm * 71,04 mm |
| Xem hướng | 9 giờ |
| Nghị quyết | 480 * 640 chấm |
| Loại LCD | CTP |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kết nối | Rgb |
| Kết nối | FPC |
|---|---|
| Kích thước vùng V | 41*32.5mm hoặc tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Kích cỡ | 45,1 * 38,2mm * 0,7mm hoặc Tùy chỉnh |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Tóm tắt LCM | 180 (h) * 104 (w) * 12 mm (t) |
|---|---|
| Kích thước khu vực xem | 165 * (h) * 100 (w) mm |
| nút | Chơi/tạm dừng, âm lượng, trước, tiếp theo |
| Ứng dụng | Ngành công nghiệp, chăm sóc sức khỏe, ô tô, thiết bị gia dụng |
| Giao diện | MCU - Dây SPI 4 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Kích thước va | 58,104 mm * 103,296 mm |
| Kích thước phác thảo | 61,5 mm * 112,3 mm * 1,5 mm T |
| Giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
|---|---|
| Trình điều khiển IC | OTA5180A |
| Kích thước LCD | 4,3 inch |
| Màu sắc | 16M Màu sắc |
| Nghị quyết | 480x272 |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại hiển thị | TN |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | TFT |
| Giao diện | FPC |
| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| chạm | RTP |
| Hiển thị màu sắc | 16,7m |
| Kích thước VA | 154mm * 57mm |
| giải quyết quyền lực | 800*320 |
| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| Ứng dụng | công nghiệp, tiêu dùng |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Giao diện TFT | HDMI, USB |
| Kích thước VA | 154,08 * ( H ) * 85,92( W ) mm |