| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +70°C (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Phác thảo kích thước màn hình | 47,0(L) X 43,0(W) X 13,8(T) Mm |
| Số pixel | 128*64 |
| Giao diện | 12c |
| IC ổ đĩa | SSD1309 hoặc tương đương |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | 1,22 inch |
| Loại màn hình | TFT |
| Khu vực hoạt động | Ø = 30,96 mm |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước | 19,65(H)*36,76(V)*1,6(D)mm |
| Kích cỡ | 1,47 inch |
| Chế độ TFT | TFT, Truyền |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| đèn nền | Bốn đèn LED màu trắng |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| Khu vực hoạt động | 36,72mm × 48,96mm |
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 57,14×96,85mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Công nghệ | LCD |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến +85°C |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 4,8V |
| tình trạng lái xe | 1/2 Nhiệm vụ, 1/2 Bias |
| Độ sáng | 200 cd/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +65°C |