| อินเทอร์เฟซ | มิปิ2เลน |
|---|---|
| ขนาด VA | 53.28 มม. * 71.04 มม |
| การดูทิศทาง | เวลา 9 โมง |
| ปณิธาน | 480 * 640 จุด |
| ประเภท LCD | CTP |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| สี | 262K |
| การจัดเรียงพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| พื้นที่ใช้งาน | 61.56(ส)x109.53(วี) |
| ขนาดหน้าจอ | 4นิ้ว |
|---|---|
| การดูทิศทาง | มุมมองทั้งหมด (80/80/80/80) |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| แสงไฟ | ไฟ LED 4 ดวง |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7701S |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ขนาด | 3.0 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| FPC | 15pin |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| หมายเลข LED | 3 leds |
| พื้นที่แอคทีฟแอลซีดี | 27.72 (h)*27.72 (v) มม. |
| สี | สีเต็มรูปแบบ |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรม, ผู้บริโภค |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| อินเทอร์เฟซ TFT | HDMI, ยูเอสบี |
| ขนาด VA | 154.08 * ( ส ) * 85.92( กว้าง ) มม |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน tft | 95.04(ก)*53.856(ส)มม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 70°C |
| ลูมิเนซ | 300cd/m2 |
| ขนาดโมดูล | 105.5 (w)*67.2 (h)*4.95 (t) มม. |
| หมายเลข LED | 3 leds |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 2.8V |
| การดูทิศทาง | 12.00 น |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7789T3 |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| คำหลัก | หน้าจอ LCD 2.95 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7701S |
| จัดส่งโดย | dhl \ ups \ fedex \ ems \ hk โพสต์ ... ฯลฯ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ RGB 24 บิต |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD |
| ขนาดพื้นที่แสดงผล | 7 นิ้ว |