| ความสว่าง | 350cd/m2 |
|---|---|
| สัมผัส | CTP |
| สี | 16.7m |
| ร่าง | 86.80 มม. * 56.50 มม. * 3.90 มม. ต |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| แสดงสี | สีขาว สีฟ้าเป็นตัวเลือก |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (อุปกรณ์เสริม) |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | การบัดกรี/Hotbar (ปรับแต่งได้) |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขนาดหน้าจอ | 20.2 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบ (ปรับแต่งได้) |
| ขอบเขตสี | RGB |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 500 ซีดี/ตรม |
| เชื่อมต่อ | ซิฟ เอฟพีซี 46มม |
| ประเภทหน้าจอ | ทีเอฟที |
| ขนาดโดยรวม | 24.74 x 16.9 x 1.42 (มิลลิเมตร) |
|---|---|
| ขนาดจอแสดงผล | 0.96 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน | 21.74 x 10.86 (มิลลิเมตร) |
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| หมายเลขพิน | 30pin |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| ประเภทแสดง | เทนเนสซี |
| ไฟแบ็คไลท์ | ไฟ LED 4 ดวง |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง +85°C |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | อินเทอร์เฟซ SPI 4 สาย |
| ขนาดเค้าร่าง | 100.5(L) X 33.5(W) X 6.3(T) มม |
| โหมดแสดงผล | เมทริกซ์แบบพาสซีฟ |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 วงจรทํางาน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +70°C (สามารถปรับเปลี่ยนได้) |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอโครงร่าง | 47.0(ย) X 43.0(ก) X 13.8(ย) มม. |
| จำนวนพิกเซล | 128*64 |
| อินเทอร์เฟซ | 12c |
| ไดรฟ์ไอซี | SSD1309 หรือเทียบเท่า |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 60 ซีดี/ตรม.(ไนต์) |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~+85℃ |
| สนามพิกเซล | 0.13 x 0.13 (มิลลิเมตร) |
| ทิศทางการดู | มุมมองทั้งหมด |
| หมายเลขพิน | 14 พิน (สามารถปรับแต่งได้) |
| ร่าง | 15 X 15 X 2.42 (มิลลิเมตร) |
|---|---|
| แสดง | OLED |
| โหมดการแสดงผล | เมทริกซ์แบบพาสซีฟ |
| เอฟพีซี | 4 พิน |
| ขนาดพิกเซล | 0.155 x 0.155 (มม.) |