| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ sáng | 250 CD/m2 |
| Nghị quyết | 240*240 điểm ảnh |
| Kích thước mô-đun | 31,52(W) x 33,72(H) x 1,94(T) |
| Kích thước hiển thị | 1,54 inch |
| Screentype | màn hình LCD |
|---|---|
| Độ sáng | 1000 cd/m2 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số ghim | 30 chân |
| Hướng xem | 85°/85°/85°/85° (CR ≥10) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Kết nối | RGB |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Kích thước | 34,4 * 29 mm * 2,2 T |
| Kích cỡ | 1,44 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Gam màu | RGB |
| Loại LCD | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Kích thước phác thảo | 155,2*88,2*5,00 mm |
| Điểm chạm | 2 ~ 10 có sẵn |
|---|---|
| Sân bóng đá | 0,5mm |
| Bề mặt cứng | ≥7 giờ |
| Thủy tinh phủ biến cứng | Kính Ito 1.1mm |
| kích thước phác thảo | 105,5*66.2*2,95mm |
| Touth | RTP |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Giao diện | RGB |
| Số lượng ghim | 40 chân |
| Loại LCD | TFT/Transmissive |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | 1,22 inch |
| Loại màn hình | TFT |
| Khu vực hoạt động | Ø = 30,96 mm |
| Loại LCD | IPS |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số pin | 10pin |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| kích thước mô-đun | 31,52 x 33,72 x 1,94Max(D) mm |
| Kích thước AA | 43,20 X 57,60 mm |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 50(W)X69.2(L)X2.35(T)mm |
| Nghị quyết | 480x640 chấm |
| Đầu nối | Loại đầu nối FPC |
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến 60°C |