| Tên | Màn hình cảm ứng LCD TFT |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 48,60*64,80mm |
| Độ sáng | 300nits |
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Kết nối | HDMI, VGA |
| Sắp xếp pixel | SPI |
|---|---|
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
| Luminace | 300cd/m2 |
| Kích thước phác thảo | 54,48(H)x84,71(V)x3,40(T) (mm) |
| Hoạt động tạm thời | -20 ~ +70 |
| tên | Màn hình cảm ứng LCD TFT |
|---|---|
| IC điều khiển | ST7775R |
| loại LCM | 4,3 inch TFT+CTP+PCB-3 |
| góc nhìn | 12 giờ |
| điện áp làm việc | 3.3V |
| tên | màn hình cảm ứng tft dung lượng |
|---|---|
| Touth | điện dung |
| Hướng nhìn | 12 giờ |
| luminace | 350cd/m2 |
| Loại | Màn hình cảm ứng LCD |
| Touth | RTP |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Giao diện | RGB |
| Số lượng ghim | 40 chân |
| Loại LCD | TFT/Transmissive |
| góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Giao diện TFT | MPU 8/16 Bit |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước bảng điều khiển | 2,2 inch (đường chéo) |
| Ic trình điều khiển | ILI2511 công nghiệp |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kết nối FPC | 51 Ghim |
| Giao diện | RGB |
| Kích cỡ | 4 inch |
| Màn hình cảm ứng | RTP |
| Gói vận chuyển | Gói thùng tiêu chuẩn |
|---|---|
| phương pháp liên kết | liên kết không khí, liên kết quang học |
| FPC | 50pin |
| Kích thước phác thảo | 31.28x30.3x1,45 |
| loại cảm ứng | có/ không có rtp/ với ctp |
| Ma trận điểm | 720xRGBx720 |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -30~80 |
| Chế độ hiển thị | TFT, Truyền |
| Khoảng cách điểm (W×H) | 0,1462*0,1462 |
| Hoạt động tạm thời | -20 ~ +70 |
| Chế độ TFT | TFT, Truyền |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| đèn nền | Bốn đèn LED màu trắng |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| Khu vực hoạt động | 36,72mm × 48,96mm |