| góc nhìn | IPS |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| loại đèn nền | dẫn |
| Thời gian đáp ứng | 5 cô |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích cỡ | 5 inch |
| Khu vực hoạt động | 62,10(H)x110,40(V) |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nghị quyết | 160*160 |
| Kích thước phác thảo | 82,2(L) X 76,0(W) X 9(T) mm |
| độ sáng | tùy chỉnh |
| Kết nối | Pin kim loại (Có thể tùy chỉnh) |
| Số ghim | 26PIN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| Loại LCD | IPS |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | TFT |
| Giao diện | FPC |
| Khu vực hoạt động | 43,2(H) *57,6(V) (2,8 inch ) |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 1000 Cd/m2(nit) |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kết nối | Đang cắm vào |
| Số ghim | 50pin |
| Khu vực hoạt động | 198.000(W) × 111.696(H) mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +70 |
| Số pin | 50pin |
| Kích thước phác thảo | 211,1(W)×126,5(H)×5,9(D) mm |
| Nghị quyết | 800*480 điểm ảnh |
| Kích thước màn hình | 9 inch |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 198(H) x 111.696(V)mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại màn hình | TFT |
| Số ghim | 50 mã PIN |
| Hiển thị màu sắc | 65K |
|---|---|
| Chế độ TFT | TFT, Truyền |
| dấu chấm sân | 0,162(W)X0,162(H) |
| Mô hình IC điều khiển | ILI9327 |
| Kích thước mô -đun | 45,04 mm * 77,0 mm * 25,0 mm T |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Nghị quyết | 320 x 240 pixel |
| Kích cỡ | 3,5 inch |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |