| loại bảng điều khiển | IPS |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| Màn hình cảm ứng | Có thể tùy chỉnh |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Kết nối FPC | 45 chân |
| Kích thước phác thảo | 31,52x34,72x1,51 mm |
|---|---|
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kết nối FPC | 50 mã PIN |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| Nghị quyết | 344x476 |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |
| Screentype | màn hình LCD |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Nghị quyết | 128*160 pixel |
|---|---|
| Kết nối | Hàn |
| Loại màn hình | LCD TFT |
| Độ sáng | 200 cd/m2 |
| Số ghim | 14 mã PIN |
| Kích thước phác thảo | 84,0 X 84,0 X 3,05 mm |
|---|---|
| Các loại giao diện | RGB+SPI |
| Kích thước màn hình | 4 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Sự liên quan | Cắm (Có thể được tùy chỉnh) |
| Loại LCD | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Kích thước phác thảo | 155,2*88,2*5,00 mm |
| Kích thước tổng thể | 34,3 × 45,5 × 3,8 mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | LCD |
| Các loại giao diện | I2C |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến +85 |
| Độ sáng | 60 Cd/m2 |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
|---|---|
| Nghị quyết | 48X88 |
| Màu sắc | Đơn sắc (Trắng) |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Giao diện | 12c |
| Screentype | màn hình LCD |
|---|---|
| Độ sáng | 1000 cd/m2 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số ghim | 30 chân |
| Hướng xem | 85°/85°/85°/85° (CR ≥10) |
| Khu vực hoạt động | 61,88 (h) x 123,77 (v) |
|---|---|
| Kích cỡ | 5.45inch |
| Xem góc | Tất cả |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại bảng điều khiển | LCD |