| ขนาด | 42.72(ส)* 60.26(V)* 2.40(ล) มม. |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
| เชื่อมต่อ FPC | 18PIN ชนิดบัดกรี |
| ไฟแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| สัมผัส | ร.ฟ.ท |
| แสดงสี | 16.7m |
| ขนาด VA | 154 มม. * 57 มม |
| การแก้ปัญหาพลังงาน | 800*320 |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟส | 4W SPI / กำหนดเอง |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
| ประเภทเทคโนโลยี | อา-ศรี |
| วัสดุ | TFT |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ TFT | RGB |
| ไฟหลัง ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| พิทช์พิกเซล | 219(ส) x 225(วี) |
| จำนวนจุด | 1280(RGB)*120 |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| ประเภทแสดง | เทนเนสซี |
| ไฟแบ็คไลท์ | ไฟ LED 4 ดวง |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8 นิ้ว |
| ชื่อ | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ไม่ |
| กำลังดู | มุมมองแบบเต็ม |
| จำนวน PIN | 24 พิน |
| ช่วงสี | RGB 100% |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทแสดง | TFT |
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000: 1 |
| ชื่อ | 256x64 SSD1322 OLED Display |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -10~+60℃ |
| ประเภท | LCD AMOLED |
| ไอซีไดร์เวอร์ | SSD1322 |
| แสดง | อโมล์ |
| สนามพิกเซล | 0.23 * 0.23 (มม.) |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน | 14.10 (w) x 28.82 (h) มม. |
| ความอดทนทั่วไป | +/-0.2มม |
| ช่วงขนาด | 1.3 นิ้ว |
| ดูทิศทาง | 160° |
| ไฟหลัง | 4 Chip White LED, 4pvf = 3.2+1.0v; ถ้า = 80ma |
|---|---|
| การแก้ไข | แตกต่างกันตามรุ่น |
| แสดง | โอแอลอีดี |
| อัตราส่วนความคมชัด | แตกต่างกันตามรุ่น |
| ประเภท | PMOLED |