| Số đèn LED | 3LEDS |
|---|---|
| Nguồn điện | 2.8V |
| Xem hướng | 12 giờ |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| IC điều khiển | ST7789T3 |
| Giao diện | MCU 8/16bit |
|---|---|
| Xem hướng | Tất cả |
| Kích thước pixel | 0,18 (h) x0,18 (v) |
| Kích thước | 50.00x69.20x2.30 |
| Màu hiển thị | 262K |
| Khu vực hoạt động | 27,72 (h)*27.72 (v) mm |
|---|---|
| Nhiệt độ Peration | -20 ~+70 |
| Kiểu | LCD |
| Xem hướng | Tất cả |
| Màu sắc | đầy đủ màu sắc |
| chấm sân | 0,0975*0,0975 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ + 70 |
| kích thước mô-đun | 44×44×3.09mm |
| Đèn đèn LED đèn nền | 2 đèn LED |
| Giao diện | Giao diện BIT SPI 4 dòng |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Số ghim | 24 mã PIN |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Nghị quyết | 80*160 pixel |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Màu sắc | 262K |
| Sắp xếp pixel | Sọc dọc RGB |
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khu vực hoạt động | 61,56(H)x109,53(V) |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn cảm ứng điện trở hoặc điện dung |
|---|---|
| Kích thước kính che | Có thể tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình | 2,2 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 70 ° C |
| Độ sáng | 800 CD/m2 |
| Giao diện | MIPI 2 làn đường |
|---|---|
| Kích thước VA | 53,28 mm * 71,04 mm |
| Xem hướng | 9 giờ |
| Nghị quyết | 480 * 640 chấm |
| Loại LCD | CTP |
| Kích thước màn hình | 4 inch |
|---|---|
| Xem hướng | Tất cả các góc nhìn (80/80/80/80) |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
| FPC | 15pin |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Số đèn LED | 3LEDS |
| Vùng hoạt động LCD | 27,72 (h)*27.72 (v) mm |
| Màu sắc | Đầy đủ màu sắc |