| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| Ứng dụng | công nghiệp, tiêu dùng |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Giao diện TFT | HDMI, USB |
| Kích thước VA | 154,08 * ( H ) * 85,92( W ) mm |
| Nghị quyết | 1920xRGBx1080 |
|---|---|
| Độ sáng | 1500 cd/m2 |
| Kích thước phác thảo | 365,72x220,39x12,5 |
| ContrastRatio | 800:1 |
| Kích thước hiển thị | 15,6 inch |
| giao diện | HDMI, VGA |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nghĩa vụ, 1/9 xu hướng, 3.0V |
| Loại màn hình | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE |
| Kết nối FPC | 24 mã PIN |
|---|---|
| Kích thước | 57,14 X 96,85 X 1,95 mm |
| Độ sáng | 420 cd/m2 |
| Screentype | màn hình LCD |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Số ghim | 40 chân |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| ContrastRatio | 1000:1 |