| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| Ứng dụng | công nghiệp, tiêu dùng |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Giao diện TFT | HDMI, USB |
| Kích thước VA | 154,08 * ( H ) * 85,92( W ) mm |
| Nghị quyết | 1920xRGBx1080 |
|---|---|
| Độ sáng | 1500 cd/m2 |
| Kích thước phác thảo | 365,72x220,39x12,5 |
| ContrastRatio | 800:1 |
| Kích thước hiển thị | 15,6 inch |
| giao diện | HDMI, VGA |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nghĩa vụ, 1/9 xu hướng, 3.0V |
| Loại màn hình | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
|---|---|
| Số ghim | 40 chân |
| Độ sáng | 200cd/m2 - 1000cd/m2 |
| Ic trình điều khiển | ST7282 |
| Kích thước kính che | Có thể tùy chỉnh |
| Góc nhìn | 12 giờ |
|---|---|
| Độ sáng | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích thước hiển thị | 2,4 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Giao diện | SPI (có thể được tùy chỉnh) |
| Ghim | 50 mã PIN |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 120,7(L) X 76,3(W) X 2,8(T) mm |
| Tỷ lệ tương phản | 800:1 |
| Các loại giao diện | RGB |
| Sự liên quan | Cắm / ZIF |