| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(สูง)x73.44(V) |
|---|---|
| คำหลัก | 2โมดูล LCD TFT ขนาด 0.0 นิ้ว |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
| ขับ | ILI9488 |
| โหมดการแสดงผล | ปกติ ขาว |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96×73.44มม |
| อินเทอร์เฟซ | RGB/MCU เป็นตัวเลือก |
| ความส่องสว่าง | 300 CD/M2 |
| ประเภท LCD | TFT |
| จัดส่งโดย | dhl \ ups \ fedex \ ems \ hk โพสต์ ... ฯลฯ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ RGB 24 บิต |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD |
| ขนาดพื้นที่แสดงผล | 7 นิ้ว |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ปณิธาน | 240*240 |
| องค์ประกอบการขับขี่พิกเซล | a-si tft |
| คำหลัก | จอแสดงผล LCD 1.33 นิ้ว |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
|---|---|
| การจัดเรียงพิกเซล | แถบ RGB |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |
| ขนาดการแสดงผล | 3 นิ้ว |
| อินเทอร์เฟซ | RGB 16 บิต |
| ส่วนต่อประสาน | 4 สาย SPI |
|---|---|
| คนขับ Lc | ILI9488 |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(สูง)x73.44(V) |
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| แสดงสี | 262K |
| หมายเลข LED | 3 leds |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 2.8V |
| การดูทิศทาง | 12.00 น |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7789T3 |
| อินเทอร์เฟซ | MCU 8/16บิต |
|---|---|
| การดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ขนาดพิกเซล | 0.18 (h) x0.18 (v) |
| ขนาด | 50.00x69.20x2.30 |
| สีที่แสดง | 262K |
| พื้นที่ใช้งาน | 27.72 (h)*27.72 (v) มม. |
|---|---|
| อุณหภูมิต่อเนื่อง | -20 ~+70 |
| พิมพ์ | จอแอลซีดี |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| สี | ครบสี |
| หมุด | 50 PIN |
|---|---|
| ขนาดโมดูล | 120.7(L) X 76.3(W) X 2.8(T) มม |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800:1 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| การเชื่อมต่อ | ติดต่อ / ZIF |