| Kích thước tổng thể | 24,74X16,9X1,42 (mm) |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 0,96 inch |
| Khu vực hoạt động | 21,74X10,86 (mm) |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Số pin | 30pin |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại hiển thị | TN |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +85°C |
|---|---|
| Kết nối | Giao diện SPI 4 dây |
| Kích thước phác thảo | 100,5(L) X 33,5(W) X 6,3(T) mm |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| Phương pháp lái xe | Chu kỳ làm việc 1/64 |
| Phác thảo | 15X15X2.42 (mm) |
|---|---|
| Trưng bày | OLED |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| FPC | 4 pin |
| Kích thước pixel | 0,155 x 0,155 (mm) |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
|---|---|
| Nghị quyết | 320*480 pixel |
| Các loại giao diện | Song song 16-bit (DBI Loại B) |
| Màn hình cảm ứng | với bảng điều khiển cảm ứng điện trở |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Số ghim | 40 chân |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| ContrastRatio | 1000:1 |
| Kết nối FPC | 24 mã PIN |
|---|---|
| Kích thước | 57,14 X 96,85 X 1,95 mm |
| Độ sáng | 420 cd/m2 |
| Screentype | màn hình LCD |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến 70°C |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Góc nhìn | 80° Mọi hướng (CR ≥ 10) |