| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Màu hiển thị | Trắng xanh tùy chọn |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Tùy chọn) |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Sự liên quan | Hàn/Hotbar (có thể tùy chỉnh) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +70°C (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Phác thảo kích thước màn hình | 47,0(L) X 43,0(W) X 13,8(T) Mm |
| Số pixel | 128*64 |
| Giao diện | 12c |
| IC ổ đĩa | SSD1309 hoặc tương đương |
| Độ sáng bề mặt | 60 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40~+85oC |
| Độ phân giải pixel | 0,13 X 0,13 (mm) |
| Hướng nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Số pin | 14 chân (Có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước tổng thể | 24,74X16,9X1,42 (mm) |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 0,96 inch |
| Khu vực hoạt động | 21,74X10,86 (mm) |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Số pin | 30pin |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại hiển thị | TN |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +85°C |
|---|---|
| Kết nối | Giao diện SPI 4 dây |
| Kích thước phác thảo | 100,5(L) X 33,5(W) X 6,3(T) mm |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| Phương pháp lái xe | Chu kỳ làm việc 1/64 |
| Phác thảo | 15X15X2.42 (mm) |
|---|---|
| Trưng bày | OLED |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| FPC | 4 pin |
| Kích thước pixel | 0,155 x 0,155 (mm) |
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 57,14×96,85mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Công nghệ | LCD |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 154,21×85,92 mm |
| Kích thước phác thảo | 164×97×2,6 mm |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |
| Kích thước hiển thị | 7 inch |
| Kích thước phác thảo | 25,8 X 49,72 X 1,43 mm |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Hướng xem | Góc nhìn toàn màn hình IPS (80/80/80/80) |
| Nghị quyết | 170X320 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |