| Số pin | 36 chân |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -30°c Đến +80°c |
| Quang học | 6:00 Hướng xem |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Thủy tinh | TN, Tiêu cực, Truyền |
| Sự liên quan | Ghim |
|---|---|
| Kích thước kính che | Có thể tùy chỉnh |
| Kết nối FPC | 36 chân |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Độ phân giải pixel | 0,17925 mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Hướng xem | 80° Mọi hướng |
| Kích thước tổng thể | 59,60x47,3x3,4 mm |
| Số pin | 40 pin |
| Sự liên quan | Loại đầu nối FPC |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến +85°C |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 4,8V |
| tình trạng lái xe | 1/2 Nhiệm vụ, 1/2 Bias |
| Độ sáng | 200 cd/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +65°C |