| อินเตอร์เฟส CTP | ไอทูซี |
|---|---|
| ปณิธาน | 480*360 พิกเซล |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
| หมายเลขพิน | 25 พิน |
| ไดร์เวอร์ไอซี | ST7701S |
| แสงไฟ | นำ |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตรม |
| ปณิธาน | 240*240 พิกเซล |
| ขนาดโมดูล | 31.52(ก) x 33.72(ส) x 1.94(ล) |
| ขนาดจอแสดงผล | 1.54 นิ้ว |
| ไฟหลัง | 4 Chip White LED, 4pvf = 3.2+1.0v; ถ้า = 80ma |
|---|---|
| การแก้ไข | แตกต่างกันตามรุ่น |
| แสดง | โอแอลอีดี |
| อัตราส่วนความคมชัด | แตกต่างกันตามรุ่น |
| ประเภท | PMOLED |
| ขนาดโดยรวม | 34.3 × 45.5 × 3.8 มม |
|---|---|
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | ไอทูซี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ถึง +85 ℃ |
| ความสว่าง | 60 ซีดี/ตรม |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| แสดงสี | สีขาว สีฟ้าเป็นตัวเลือก |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (อุปกรณ์เสริม) |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | การบัดกรี/Hotbar (ปรับแต่งได้) |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ตัวต้านทานหรือตัวเก็บประจุเสริม |
| ขนาด AA | 10.8(ส) x 21.7 (วี) มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขนาดหน้าจอ | 20.2 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบ (ปรับแต่งได้) |
| ประเภท LCD | IPS |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| หมายเลขพิน | 10pin |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 31.52 x 33.72 x 1.94สูงสุด(D) มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง +85°C |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | อินเทอร์เฟซ SPI 4 สาย |
| ขนาดเค้าร่าง | 100.5(L) X 33.5(W) X 6.3(T) มม |
| โหมดแสดงผล | เมทริกซ์แบบพาสซีฟ |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 วงจรทํางาน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V / 5V |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.18มม |
| ขนาดโดยรวม | 35.1 x 30.9 x 3 มม |
| อัตราส่วนความคมชัด | มากถึง 10,000:1 |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |