| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | การบัดกรี/Hotbar (ปรับแต่งได้) |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 3.3V |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ขนาดเค้าร่าง | 26.7x19.26x1.41 (มิลลิเมตร) |
| ขนาดโดยรวม | 24.74 x 16.9 x 1.42 (มิลลิเมตร) |
|---|---|
| ขนาดจอแสดงผล | 0.96 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน | 21.74 x 10.86 (มิลลิเมตร) |
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| หมายเลขพิน | 30pin |
| สี | 262K |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| พื้นที่ใช้งาน | 13.82 (h)*23.04 (v) มม. |
| ขนาด | 16.12 (h)*29.76 (v)*1.52 (d) มม. |
| ขนาด | 1.06 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +70°C (สามารถปรับเปลี่ยนได้) |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอโครงร่าง | 47.0(ย) X 43.0(ก) X 13.8(ย) มม. |
| จำนวนพิกเซล | 128*64 |
| อินเทอร์เฟซ | 12c |
| ไดรฟ์ไอซี | SSD1309 หรือเทียบเท่า |