| หมายเลข LED | 3 leds |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 2.8V |
| การดูทิศทาง | 12.00 น |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7789T3 |
| อินเทอร์เฟซ | MCU 8/16บิต |
|---|---|
| การดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ขนาดพิกเซล | 0.18 (h) x0.18 (v) |
| ขนาด | 50.00x69.20x2.30 |
| สีที่แสดง | 262K |
| พื้นที่ใช้งาน | 27.72 (h)*27.72 (v) มม. |
|---|---|
| อุณหภูมิต่อเนื่อง | -20 ~+70 |
| พิมพ์ | จอแอลซีดี |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| สี | ครบสี |
| จุดสนาม | 0.0975*0.0975 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~ + 70 ℃ |
| ขนาดโมดูล | 44×44×3.09มม |
| LED ไฟหลัง | ไฟ LED 2 ดวง |
| อินเทอร์เฟซ | SPI 4 บรรทัดอินเทอร์เฟซ BIT |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| หมายเลขพิน | 24 พิน |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ปณิธาน | 80*160 พิกเซล |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| สี | 262K |
| การจัดเรียงพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| พื้นที่ใช้งาน | 61.56(ส)x109.53(วี) |
| อินเทอร์เฟซ | มิปิ2เลน |
|---|---|
| ขนาด VA | 53.28 มม. * 71.04 มม |
| การดูทิศทาง | เวลา 9 โมง |
| ปณิธาน | 480 * 640 จุด |
| ประเภท LCD | CTP |
| ขนาดหน้าจอ | 4นิ้ว |
|---|---|
| การดูทิศทาง | มุมมองทั้งหมด (80/80/80/80) |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| แสงไฟ | ไฟ LED 4 ดวง |
| FPC | 15pin |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| หมายเลข LED | 3 leds |
| พื้นที่แอคทีฟแอลซีดี | 27.72 (h)*27.72 (v) มม. |
| สี | สีเต็มรูปแบบ |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรม, ผู้บริโภค |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| อินเทอร์เฟซ TFT | HDMI, ยูเอสบี |
| ขนาด VA | 154.08 * ( ส ) * 85.92( กว้าง ) มม |