| ขนาดหน้าจอ | 4นิ้ว |
|---|---|
| การดูทิศทาง | มุมมองทั้งหมด (80/80/80/80) |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| แสงไฟ | ไฟ LED 4 ดวง |
| พื้นที่ใช้งาน | 43.2(ส) *57.6(วี) (2.8นิ้ว ) |
|---|---|
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 1,000 ซีดี/ตรม.(ไนต์) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
| หมายเลขพิน | 50 ปิน |
| สี | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +70 ° C |
| เชื่อมต่อ FPC | 10 พิน |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-4 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 100,000/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| พื้นที่ใช้งาน | 198.000(ก) × 111.696(ส) มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃ ถึง +70℃ |
| หมายเลขพิน | 50พิน |
| ขนาดเค้าร่าง | 211.1(ก)×126.5(ส)×5.9(ล) มม |
| ปณิธาน | 800*480 พิกเซล |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | RGB 24 บิต |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
| ขนาดโมดูล | 34.00*43.70*2.5 |
| คนขับ Lc | ST7262 |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟส | 4W SPI / กำหนดเอง |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
| ประเภทเทคโนโลยี | อา-ศรี |
| ขนาดลักษณะ | 50.0(L) X 40.0(W) X 4.1(T) มม |
|---|---|
| โครงการขับรถ | 1/96 รอบการทำงาน, 1/10 อคติ |
| ความละเอียดการแสดงผล | 160*95 |
| อินเทอร์เฟซ | MPU (สามารถปรับแต่งได้) |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 47.0(ย) X 30.0(ก) มม |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | อินพุตดิจิตอล LVDS |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
| ขนาดหน้าจอ | 8.0 นิ้ว |
| มุมมอง | 170° (CR≥10) |
| การดูทิศทาง | 80° / 80° / 80° / 80° (IPS มุมมองกว้าง) |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ร.ฟ.ท |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| ขนาดหน้าจอ | 2.4 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |