| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 70℃ |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 2.95 inch |
| Lái xe | ST7701S |
| loại đèn nền | dẫn |
| Loại bảng | IPS |
| Bonding Mode | COG |
|---|---|
| Operate Temperature | -20~+70℃ |
| Number Of Pins | 28 PIN |
| Backlight | White LEDs |
| Application | Industrial, Medical, Automotive, Consumer Electronics |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
|---|---|
| góc nhìn | 6 giờ |
| loại đèn nền | dẫn |
| Màn hình chạm | Không. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10~+60℃ |
| Loại LCD | STN, Tích cực |
|---|---|
| Đèn hậu | Đèn nền LED |
| kích thước mô-đun | 79,05 x 39,5 x 8,24 mm |
| góc nhìn | 6 giờ |
| Máy điều khiển | S6B0724 |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
|---|---|
| giao diện | SPI |
| Nghị quyết | 128*128 pixel |
| Hướng nhìn | miễn phí |
| Ứng dụng | Đồng hồ thông minh |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| Kết nối | RGB |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30--80 ℃ |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện tử tiêu dùng, thiết bị đeo thông minh, v.v. |
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| Nghị quyết | 480 x 480 pixel |
| Xem hướng | tất cả |
| Màu sắc | 65K |
|---|---|
| Đang xem | 6:00 |
| màu đèn nền | Trắng |
| Kích thước diện tích có thể nhìn thấy | 43,2mm × 57,6mm |
| Kích thước phác thảo | 50 mm * 69,20 mm * 2,30 mm |
| Vật liệu | TFT |
|---|---|
| Giao diện TFT | RGB |
| Đèn hậu Đèn sáng | 300 cd/m2 |
| Pixel sân | 219(H) x 225(V) |
| Số lượng chấm | 1280(RGB)*120 |
| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| chạm | RTP |
| Hiển thị màu sắc | 16,7m |
| Kích thước VA | 154mm * 57mm |
| giải quyết quyền lực | 800*320 |