| Giao diện | 4Dòng SPI |
|---|---|
| Tài xế Lc | ILI9488 |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Nguồn sáng | Trắng / Hổ phách / Xanh / Vàng |
|---|---|
| Kích cỡ | 3,7 inch |
| Phương pháp trình điều khiển | Chu kỳ nhiệm vụ 1/4, Độ lệch 1/3 |
| Chế độ hiển thị | Âm / VA Tùy chọn |
| góc nhìn | Tất cả |
| Kích thước tổng thể | 34,3 × 45,5 × 3,8 mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | LCD |
| Các loại giao diện | I2C |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến +85 |
| Độ sáng | 60 Cd/m2 |
| Kích thước phác thảo | 84,0 X 84,0 X 3,05 mm |
|---|---|
| Các loại giao diện | RGB+SPI |
| Kích thước màn hình | 4 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Sự liên quan | Cắm (Có thể được tùy chỉnh) |
| Viewing Direction | Full |
|---|---|
| Active Display Area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| operating temperature | -20+70 |
| Original Place | CHINA |
| Pin Count | 40 Pin |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
|---|---|
| Nghị quyết | 48X88 |
| Màu sắc | Đơn sắc (Trắng) |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Giao diện | 12c |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +70°C (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Phác thảo kích thước màn hình | 47,0(L) X 43,0(W) X 13,8(T) Mm |
| Số pixel | 128*64 |
| Giao diện | 12c |
| IC ổ đĩa | SSD1309 hoặc tương đương |
| Điện áp hoạt động | 3,3V / 5V |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 0,18mm |
| Kích thước tổng thể | 35,1 x 30,9 x 3 mm |
| Tỷ lệ tương phản | Lên tới 10.000:1 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
|---|---|
| Kết nối | Hàn/Hotbar (có thể tùy chỉnh) |
| Điện áp hoạt động | 3,3V |
| Khía cạnh | 16:9 |
| Kích thước phác thảo | 26,7x19,26x1,41 (mm) |
| Kích thước mô-đun | 24,74*16,9*1,42 (mm) |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối FPC | 30 chân |
| Các loại giao diện | 6800/8080 Song song, SPI 4 dây và I2C |
| góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |