| Kích thước màn hình | 3,9 inch |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | Rgb |
| Độ phân giải pixel | 0,165*0,165 |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 3,6 inch |
| Kích thước phác thảo | 107,23mm x 107,23mm x 9.73mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng bề mặt | 250 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
| Sự liên quan | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước hiển thị | 2,2 inch |
| Góc nhìn | 12:00 |
| Màn hình cảm ứng | Không. |
|---|---|
| Độ sáng | 220 Cd/m2 |
| Kích thước | 105,5 (w) mm x 67.2 (h) mm x 3,95 (d) mm |
| Loại màn hình | TFT |
| góc nhìn | 6 giờ |
| Khu vực hoạt động | 61,88 (h) x 123,77 (v) |
|---|---|
| Kích cỡ | 5.45inch |
| Xem góc | Tất cả |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại bảng điều khiển | LCD |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | TFT |
| Giao diện | FPC |
| Loại LCD | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Kích thước phác thảo | 155,2*88,2*5,00 mm |
| Kích thước phác thảo | 40,6*56,6*2,7mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 pixel |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước hiển thị | 2,2 inch |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 3,5 inch |
| nghị quyết | 320x480 chấm |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Gam màu | RGB |
|---|---|
| Kích cỡ | 1,22 inch |
| Loại LCD | màn hình LCD |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |