| Kích thước | 84,0 X 84,0 X 3,05 mm |
|---|---|
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Màu sắc | 262K |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Tên | 3.5 inch TFT LCD Display Module |
|---|---|
| Nghị quyết | 320*480 |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Giao diện | RGB & MCU |
| Loại hiển thị | TFT |
| Độ sáng | 350 CD/m2 |
|---|---|
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Hướng xem | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Các loại giao diện | SPI / RGB (Có thể tùy chỉnh) |
| Khu vực hoạt động | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 |
| Màn hình cảm ứng | Điện trở 4 dây (Tùy chọn/Tùy chỉnh) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
|---|---|
| Loại LCD | IPS |
| Số ghim | 12 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kích cỡ | 1,33 inch |
| tên | Màn hình LCD TFT |
|---|---|
| Loại LCD | IPS |
| Nghị quyết | 170*320 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| giao diện | 4SPI |
| Giao diện LCM | Giao diện RGB 8 bit |
|---|---|
| Loại LCD | Thông thường màu đen |
| Chạm vào IC | ST1624I |
| Số pixel | 400 × 400 pixel |
| hàng hóa | 1Màn hình LCD TFT tròn 0,6 inch |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT nhỏ |
|---|---|
| Loại bảng | IPS |
| Tài xế Lc | ST7789V2 |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| đèn LED chiếc | 1 chiếc |
| Gói vận chuyển | Gói thùng tiêu chuẩn |
|---|---|
| phương pháp liên kết | liên kết không khí, liên kết quang học |
| FPC | 50pin |
| Kích thước phác thảo | 31.28x30.3x1,45 |
| loại cảm ứng | có/ không có rtp/ với ctp |
| tên | Màn hình cảm ứng LCD TFT |
|---|---|
| IC điều khiển | ST7775R |
| loại LCM | 4,3 inch TFT+CTP+PCB-3 |
| góc nhìn | 12 giờ |
| điện áp làm việc | 3.3V |