| tên | LED Backlit TFT hiển thị 7 inch |
|---|---|
| Điện áp logic | 2.5V-3.3V |
| Độ sáng bề mặt | 450cd/m2 |
| Loại LCD | ma trận hoạt động a-Si TFT |
| Số điểm | 240x(RGB)x320 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Độ sáng | Có thể tùy chỉnh |
| Loại LCD | TFT |
| công nghệ | LCD |
| Kết nối | SPI |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Xem hướng | tất cả |
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| Khu vực hoạt động | 36,72×48,96mm |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng bề mặt | 1000 CD/m2 |
| Kích cỡ | 2,4 inch |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Kích cỡ | 2.4 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 đến 80 độ C |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 42,72*60,26*2,30 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 70 độ C |
| Chế độ hiển thị | TFT |
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kết nối | Rgb |
| Kích cỡ | 4 inch |
|---|---|
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Độ sáng bề mặt | 1000 Cd/m2 ( Có thể tùy chỉnh) |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Sự liên quan | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Màu sắc | 262K |
| Sắp xếp pixel | Sọc dọc RGB |
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khu vực hoạt động | 61,56(H)x109,53(V) |