| ชื่อ | LED backlit tft display 7 นิ้ว |
|---|---|
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 450cd/m2 |
| ประเภทจอแอลซีดี | a-Si TFT แมทริกซ์ที่ทํางาน |
| จำนวนจุด | 240x(RGB)x320 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| ความสว่าง | ปรับแต่งได้ |
| ประเภท LCD | TFT |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| การเชื่อมต่อ | SPI |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทแสดง | TFT |
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000: 1 |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ℃ ~ 70 ℃ |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8 นิ้ว |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ประเภทซัพพลายเออร์ | ผู้ผลิต |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72×48.96มม |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ประเภท LCD | TFT |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 1,000 cd/m2 |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช | 60 Hz |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| สี | 262K |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ถึง 80 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ร่างมิติ | 42.72*60.26*2.30 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 70 องศาเซลเซียส |
| โหมดแสดงผล | TFT |
| ประเภทซัพพลายเออร์ | ผู้ผลิต |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| ขนาด | 4 นิ้ว |
|---|---|
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 1,000 cd/m2 (ปรับแต่งได้) |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบปลั๊ก (ปรับแต่งได้) |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| สี | 262K |
| การจัดเรียงพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| พื้นที่ใช้งาน | 61.56(ส)x109.53(วี) |