| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 400 ซีดี/ตรม. (ทั่วไป) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| อินเทอร์เฟซ | SPI 4 สาย |
| การดูทิศทาง | 80° ทุกทิศทาง |
| ขนาดหน้าจอ | 1.14 นิ้ว |
| ปณิธาน | 480*800 พิกเซล |
|---|---|
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | จอ LCD Ips TFT |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ขนาดหน้าจอ | 3.97 นิ้ว |
| ส่วนต่อประสาน | MCU16 บิต |
| พื้นผิว lumiannce | 450/CD |
|---|---|
| ขนาดแอลซีดี | 2.1 นิ้ว |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 1จอ LCD TFT ขนาด.3 นิ้ว |
| ความละเอียด LCD | 480x480 จุด |
| มิติเค้าร่าง | 69.19-71.74*2.45 มม |
| อินเทอร์เฟซ | RGB/MCU/SPI |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (ปรับแต่งได้) |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ประเภท LCD | TFT |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 350 ซีดี/ตรม |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช | 60 เฮิรตซ์ |
| หมายเลขพิน | 30 ปิน |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ปณิธาน | 540x1080 พิกเซล |
| ขนาดเค้าร่าง | 40.6*56.6*2.7 มม |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 พิกเซล |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (ปรับแต่งได้) |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ขนาดการแสดงผล | 20.2 นิ้ว |
| ขนาด | 1.28 นิ้ว |
|---|---|
| ความส่องสว่าง | 160 CD/M2 |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | MCU/SPI/RGB |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| สี | 262K |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 3.5นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาดโมดูล | 54.48 (h) × 84.71 (w) × 2.10 (t) มม. |
| อินเตอร์เฟซ | 3Line SPI + 18 บิต RGB |
|---|---|
| ดูทิศทาง | ฟรี |
| ประเภท LCD | AMOLED , ปกติสีดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| พื้นผิว Luminancee | 250nits |
| เข็มหมุด | 14 |
|---|---|
| จำนวนจุด | 240 (RGB) x 320 |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | TFT LCD |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง +85°C |
| เค้าโครงมิติ | 42.72x60.26x3.05มม |