| Độ sáng bề mặt | 400 Cd/m2 (điển hình) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Giao diện | SPI 4 dây |
| Xem hướng | 80° Mọi hướng |
| Kích thước màn hình | 1,14 inch |
| Nghị quyết | 480 x 800 pixel |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình LCD Ips TFT |
| Loại màn hình | TFT |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Giao diện | MCU16 bit |
| Bề mặt lumiannce | 450/CD |
|---|---|
| Kích thước LCD | 2,1 inch |
| hàng hóa | Màn hình LCD TFT 1,3 inch |
| Độ phân giải LCD | 480x480 chấm |
| kích thước phác thảo | 69,19-71,74*2,45mm |
| Giao diện | RGB/MCU/SPI |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
| Độ sáng bề mặt | 350 CD/m2 |
|---|---|
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Số ghim | 30Pin |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Nghị quyết | 540x1080 pixel |
| Kích thước phác thảo | 40,6*56,6*2,7mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 pixel |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước hiển thị | 2,2 inch |
| Kích cỡ | 1,28 inch |
|---|---|
| Độ chói | 160 CD/m2 |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Giao diện | MCU/SPI/RGB |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước mô -đun | 54,48 (h) × 84,71 (w) × 2.10 (t) mm |
| Giao diện | 3line SPI + 18bit RGB |
|---|---|
| Xem hướng | Miễn phí |
| Loại LCD | AMOLED, Thường màu đen |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| độ sáng bề mặt | 250nit |
| Ghim | 14 |
|---|---|
| Số lượng chấm | 240 RGB x 320 |
| loại sản phẩm | LCD TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -30oC đến +85oC |
| Phác thảo kích thước | 42,72x60,26x3,05mm |